Breaking News: Maalim Seif Amepewa Pesa Bilioni 3 Kwa Maandalizi Ya Uchaguzi- Khalifa (M.B)

Mtazamaji wa Zanzibar 360 Tunaomba Radhi Kwa Kujitokeza Kosa Katika Video Hii Kuhusu Jimbo Analo Toka Mbunge Huyu Ni #Gando Na Sio #Chambani Kama Inavo Someka Kwenye Video Hii Tunaomba Radhi Saana.SUBSCRIBE…… Facebook……..

It's only fair to share...Tweet about this on TwitterShare on FacebookShare on TumblrShare on Google+Digg thisShare on LinkedInPin on PinterestShare on VKShare on RedditPrint this pageEmail this to someone
Flattr the authorShare on StumbleUponShare on YummlyBuffer this page

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *